Nau'o'in Tawada Na Musamman Da Aka Yi Amfani da su A cikin Firintocin Inkjet

Nau'o'in Tawada Na Musamman Da Aka Yi Amfani da su A cikin Firintocin Inkjet

Tawada na firintar tawada shima yana da sifofi na musamman, kuma an inganta shi musamman kuma ana amfani dashi tare da shi. Yayin aikin firintar tawada, yana ci gaba da cika kayan da tawada ya ɓace kuma yana gyara lalacewar tsarin da ya haifar da zagayawa zuwa tawada. Abubuwan kaushi na asali ne kawai za su iya kiyaye kyakkyawan kwanciyar hankali na tawada, kuma madadin sauran kaushi ba su da abin da zai ba da asarar tawada. Ana siyar da firinta ta inkjet na kamfaninmu mai inganci.

 

  

 

Gabaɗaya akwai nau'ikan nau'ikan tawada na musamman da aka saba amfani da su a cikin firintocin tawada: babban tawada, galibi baƙar fata, tare da mannewa mai ƙarfi, ana amfani da su don filastik, kayan aiki da kayan gini, da marufi na filastik abinci. Babban tawada mai jure zafin jiki, baki, tare da sakamako mai kyau bayan yanayin zafi. Ana amfani da kayan abinci, kamar kayan gwangwani, robobin abinci, marufi na gilashin abinci, da dai sauransu. Mai ikon jure yanayin zafi na 121 ℃. Farin tawada, wanda akasari ake amfani da shi wajen buga tawada a saman samfuran baƙar fata, yana da ɗan muni fiye da tawada mai baƙar fata, kuma ana amfani da shi don farar tawada tawada. Tawada mai jure barasa, launin tawada baki ne. Samfurin inkjet ba ya bushewa lokacin da aka jiƙa a cikin barasa, amma idan an cire shi daga barasa kuma ba a bushe gaba ɗaya ba, mannewa yana raguwa; bayan an bushe barasa gaba ɗaya, mannewa baya shafar. Anti ƙaura tawada, baƙar fata, yana manne da wayoyi (kayan polyethylene mai laushi) kuma ba shi da sauƙin watsawa da ƙaura. Ana amfani da tawada mai daskararre a cikin masana'antar abinci wanda ke buƙatar jigilar firiji da adanawa. Yayin aikin firiji, har yanzu yana iya kula da mannewa mai kyau kuma lambar fesa tana bayyane a fili. Jajayen tawada, wanda ake samu a cikin peach da ja mai zurfi, ana amfani da shi musamman a masana'antar kwai. An fi amfani da tawada shuɗi, tawada mai rawaya, da sauran kayan don saman da ke da buƙatun launi na musamman, tare da tabbatar da cewa ana iya samun babban bayanin bugu a saman samfuran da launuka daban-daban. Anti jabu marar ganuwa tawada, wanda ke ba da taimako na musamman don rigakafin jabu na samfur, yadda ya kamata ya cika ka'idodin hana jabu da hana jabu na manyan masana'antar abinci da bushewa. Ana iya gani a ƙarƙashin tushen haske na musamman (kamar hasken ultraviolet, hasken UV), kuma launin tawada galibi shuɗi ne ko ja. Gilashin tawada yana da mannewa mai ƙarfi kuma ana iya shafa shi zuwa filaye masu santsi kamar gilashin da tukwane.

 

Farashin firintocin inkjet yana da kyau sosai. Kamfaninmu yana tunatar da kowa da kowa ya kula yayin amfani da firintocin tawada. Yawancin firintocin inkjet suna da wuyar fitar da tawada kuma ana iya shakar su cikin huhu. Wajibi ne don tabbatar da samun iska mai kyau.