Kamfanonin Magunguna Za Su Iya Zaɓan Ink Jet Printer Ko Laser Printer Don Ingantacciyar Haɗuwa da Bukatun Gmp?

Kamfanonin Magunguna Za Su Iya Zaɓan Ink Jet Printer Ko Laser Printer Don Ingantacciyar Haɗuwa da Bukatun Gmp?

Akwatuna hanya ce ta yau da kullun ta yin marufi a cikin masana'antar harhada magunguna, kuma ana buga lambobin kashi uku akan akwatunan magani: kwanan watan samarwa, lambar batch na samfur, da ranar ƙarewa, waɗanda suke wajibi ne na ƙasar. Menene halayen aikace-aikacen firintocin inkjet a cikin masana'antar harhada magunguna? Menene canje-canje a cikin buƙatun kamfanonin magunguna don lakabin tawada? Chengdu Linservice ya yi imanin cewa cikakken aiwatar da takaddun shaida na GMP a cikin masana'antar harhada magunguna yana buƙatar tsauraran ƙa'idodi don kayan aiki daban-daban da kayan tattarawa. Marufi na kwayoyi yana buƙatar babban sauri da tsabta. A lokaci guda kuma, nau'ikan kwalabe na marufi na magunguna sun bambanta, suna buƙatar yin amfani da na'urori na musamman na tsarin sarrafa kayan da aka haɗa tare da bugu da kayan rubutu. Bugu da ƙari, a cikin matakin ƙasa na tsarin inkjet, wajibi ne don matsa lamba mai mahimmanci bakara kwalban magani, wanda ke buƙatar mannewa mai kyau na lakabin, da takaddun shaida na muhalli mai dacewa don tawada bugu, kaushi, da dai sauransu Chengdu Linservice ya ba da sabis na magunguna. kamfanoni kusan shekaru 20. An fahimci cewa aikace-aikace na Pharmaceutical sha'anin sa ido code tawada bugu a takarda, filastik, karfe, gilashin, tukwane, Mai rufi takarda, thermal takarda, mai rufi takarda, Aluminum tsare, uncoated takarda, ABS, PET, PVC, PE, Tinning, zinariya foil, fakitin filastik da sauran bayanan bugu na inkjet ta atomatik, kwanan wata, lokaci, lambar tsari, motsi, lambar serial, da dai sauransu sun bambanta fiye da bukatun wasu masana'antun abinci. Fuskanci da halaye daban-daban na aikace-aikacen masana'antu, Chengdu Linservice ya kuma ba da himma sosai a cikin zaɓin firintocin tawada da kuma rarraba kayan masarufi. Daga bincike da haɓakawa, samarwa zuwa masana'antu masu hankali, haɓakawa da canji da aka yi niyya an aiwatar da su bisa ga halaye na masana'antu, samun ƙarin lakabin abokantaka na muhalli, ingantaccen aikace-aikacen kan layi, matakin sarrafa kansa mafi girma idan aka kwatanta da samfuran makamantansu, da ingantaccen tsarin aiki.

 

Menene mafita na gabaɗaya don firintocin inkjet dangane da marufi? Dangane da marufi na akwatin magani, Chengdu Linservice yana ba da jerin hanyoyin samar da atomatik don layukan samarwa masu sauri da ƙananan kayayyaki, gami da tawada darajar abinci waɗanda za'a iya yiwa lakabin kai tsaye akan capsules da allunan. Chengdu Linservice's micro character inkjet printer na iya aiwatar da ayyukan yin lakabin da ba na lamba ba da buga abun ciki mai ƙanƙanta kamar 0.8mm tsayi, yana saduwa da gaskiyar ƙarin ƙananan ƙananan ƙwayoyi da ƙarancin alamar abun ciki, yana mai da shi kyakkyawan abokin tarayya ga manyan masana'antun magunguna.

 

 

Bayan kammala aikace-aikacen gama gari na na'urorin buga tawada, editan Chengdu Linservice zai gaya muku game da zaɓin zaɓin firinta na tawada iri biyu: ɗaya ita ce firintocin tawada kamar ƙananan firintocin tawada da manyan firintocin tawada masu inganci; Nau'i ɗaya shine firinta mai alamar Laser tare da ƙarfin hana jabu da iya ganowa. Shin abokin ciniki yana zaɓar firinta na jet tawada ko firinta na laser? Kananan injunan halayen da aka fi amfani da su har yanzu ƙananan akwatunan marufi ne, waɗanda galibi suna buga kwanan wata, lambar batch, ƙayyadaddun bayanai, da sauran bayanai, kamar na'urar buga tawada ta EC1000 na Chengdu Linservice; firintar inkjet mai girma na iya buga abun ciki na gano ƙuduri mafi girma, yana biyan buƙatun masana'antun magunguna tare da wasu ƙa'idodi don DPI, kamar Chengdu Linservice's LS-X100 thermal foaming inkjet printer. Firintar Laser na M7031 daga Chengdu Linservice na zuwa mafi kyawun yanayin muhalli da aikace-aikacen lakabin kore. Farashin sayayya na farko zai kasance mai girma, amma farashin amfani daga baya zai yi ƙasa sosai kuma ƙimar gazawar za ta yi ƙasa. Abun da aka yi alama yana da anti-tampering, anti-counterfeiting da sauran ayyuka, wanda ya dace sosai ga wasu kamfanonin harhada magunguna tare da tsauraran buƙatun muhalli. Samar da coding aikace-aikace na waɗannan magunguna guda biyu a cikin masana'antar harhada magunguna ya haɗu da haɓaka da bambance-bambancen bukatun abokin ciniki:

 

1. Bukatar saurin sauri don buga tawada. A cikin layukan samarwa na yau da kullun masu sarrafa kansu, yawancin kamfanonin harhada magunguna an sanye su da ƙarin matakai na ci gaba da layukan taro, tare da gagarumin ci gaba cikin sauri. Wasu kayan firinta na gargajiya na gargajiya ba za su iya cika buƙatun lakabi ba. Tsarin EC1000 na Chengdu Linservice ya sami babban ci gaba cikin sauri bayan haɓakawa mai zurfi da bincike, samun saurin inkjet mai sauri na 360m / min, wanda zai iya biyan buƙatun saurin inkjet na mafi yawan marufi na magunguna.

 

2. Bukatun kwanciyar hankali don kayan aikin inkjet. Ana amfani da firinta ta inkjet zuwa layin samar da magunguna na masana'antu, kuma kwanciyar hankali da hankali suna da mahimmanci daidai. Alamar asali ce da masana'antun ke buƙatar mayar da hankali a kai. Firintar inkjet mai tsayayye na iya kula da aiki mai sauri na dogon lokaci da tsawon rayuwar sabis; kayan aikin inkjet maras kyau yakan fuskanci yanayin da ba a zata ba kamar zubar tawada da rashin aiki, wanda zai iya yin tasiri sosai kan fitowar layin samarwa da iya samarwa, kuma kai tsaye yana shafar ingancin kamfanin. Chengdu Linservice's EC jerin ƙananan firintar tawada da firinta na LS jerin duk sun sami tabbacin lokaci daga abokan ciniki a wurin.

 

3. Abubuwan da ake buƙata na muhalli don yin lakabi sun fi nunawa a cikin tasirin  mai amfani akan marufi, ko tawada ya yi gwajin ROSH na yau da kullun don saduwa da samar da bukatun kore da kare muhalli, da kuma ko yana zai yi mummunan tasiri a kan miyagun ƙwayoyi da kansa, waxannan mahimman abubuwan da ke buƙatar ƙididdige su.

 

Muhimmancin yin lakabin aikin a cikin masana'antar harhada magunguna yana bayyana kansa. A nan gaba, Chengdu Linservice ba wai kawai yana buƙatar saduwa da matsalolin lakabi mai sauƙi na masana'antar samar da magunguna ba, har ma ya haɗa da tsarin tallan tallan mai sarrafa kansa gabaɗaya, samar da masana'antar harhada magunguna tare da sabis na lakabin "abu ɗaya, lamba ɗaya", sarrafa ingancin sabis ɗin. kwayoyi daga tushen, da kuma yin aiki mai kyau a aikin samar da gaba-gaba. A ƙarshen ƙarshen mabukaci, kuma za ta gabatar da tattara bayanai kan magunguna, taimaka wa kamfanoni wajen yanke shawara. Don ƙarin buƙatu, tuntuɓi Chengdu Linservice. Barka da zuwa kira: +86 13540126587.